Shahararrun samfuranfiriji mai ƙofofi biyuyawanci suna da ƙimar alama mafi girma da kuma sanin kasuwa. Suna saka hannun jari sosai a bincike da haɓakawa, samarwa, kula da inganci, da kuma sabis bayan tallace-tallace, don haka farashin kayayyakinsu yana da tsada sosai.
Misali, farashin firiji mai ƙofofi biyu na samfuran kamar Haier, Midea, da Siemens ya fi na wasu ƙananan kamfanoni ko waɗanda ba a san su ba. Wasu ƙananan kamfanoni na iya sayar da kayayyakinsu a farashi mai rahusa don buɗe kasuwa, amma suna iya zama marasa ƙarfi dangane da ingancin samfura da sabis bayan siyarwa.
Alamu daban-daban suna da matsayi daban-daban na kasuwa. Wasu nau'ikan kayayyaki suna mai da hankali kan kasuwa mai tsada, kuma firji mai ƙofa biyu za su yi amfani da fasahohin zamani, kayan aiki masu inganci, da ƙira masu inganci, don haka farashin ya fi tsada. Yayin da wasu nau'ikan kayayyaki ke mai da hankali kan kasuwanni na tsakiya da na ƙasa, kuma farashinsu ya fi araha.
Gabaɗaya dai, girman girman firji mai ƙofa biyu, yawan abincin da zai iya adanawa, kuma farashin masana'anta ya ƙaru, don haka farashin zai ƙaru daidai gwargwado. Misali, farashin ƙaramin firji mai ƙofa biyu mai girman kusan lita 100 na iya kasancewa tsakanin yuan ɗaruruwa zuwa yuan dubu ɗaya.yayin da farashin firiji mai ƙofa biyu mai girman lita 200 zai iya kaiwa sama da yuan dubu ɗaya ko ma sama da haka.
Manyan firiji na iya buƙatar ƙarin kayan aiki da kuma hanyoyin kera kayayyaki masu rikitarwa, kuma farashin sufuri da shigarwa suma za su ƙaru, don haka farashin zai ɗan yi tsada. Wasu firiji masu ƙofofi biyu masu girma dabam-dabam ko ƙira ta musamman kamar waɗanda suka yi sirara ko kuma waɗanda suka yi faɗi sosai suna da ƙalubalen samarwa, don haka farashinsu zai kuma fi na firiji na yau da kullun.
Da yawan ƙimar ingancin makamashi, haka nan ingancin firiji ke inganta, da kuma ƙarancin farashin aiki. Firji masu ƙimar ingancin makamashi mai yawa suna buƙatar amfani da fasahohin zamani da kayan aiki masu inganci a cikin tsarin samarwa, don haka farashinsu zai fi na firiji masu ƙarancin ƙimar ingancin makamashi. Misali, farashin firiji mai ƙofa biyu mai ƙarfin kuzari na farko yawanci ya fi na irin firiji iri ɗaya tare da ƙarfin kuzari na aji na biyu.
Fasahar kiyaye sabo:Wasu manyan firiji masu ƙofofi biyu za a sanye su da fasahar adana sabo ta zamani, kamar adana sabo ta sifili, adana sabo ta injin tsotsa, da kuma adana sabo ta hanyar ƙwayoyin cuta, waɗanda za su iya kula da sabo da abubuwan gina jiki na abinci mafi kyau. Ƙarin waɗannan ayyukan zai ƙara farashin firiji.
Kayan aikin panel:Akwai nau'ikan kayan aikin firiji daban-daban, kamar filastik na yau da kullun, zanen ƙarfe, bakin ƙarfe, gilashin da aka yi da kayan aiki kamar bakin ƙarfe da gilashin da aka yi da aka yi da aka yi da ƙarfe mai laushi suna da juriyar lalacewa, juriyar tsatsa, da kuma kyawun gani, kuma farashin ma ya yi yawa, don haka farashin firiji da ke amfani da waɗannan kayan zai yi tsada sosai.
Alaƙar wadata da buƙata ta kasuwa:
Abubuwan da ke haifar da yanayi: Tallace-tallacen firiji suma suna da yanayi na yanayi. Gabaɗaya, a lokutan da ake buƙatar ruwa sosai kamar lokacin bazara, farashin firiji na iya zama mai yawa; yayin da a lokutan da ake buƙatar ruwa ba tare da lokacin sanyi ba, farashin na iya raguwa.
A ƙarshe, farashin firiji mai ƙofofi biyu ba a gyara su ba, kuma ba yana nufin cewa waɗanda suka fi tsada su ne mafi kyau ba. Ya zama dole a yi nazari bisa ga ainihin yanayin kuma a zaɓi firiji mai inganci. Wannan shine kawai don wannan ɓangaren rabawa!
Lokacin Saƙo: Nuwamba-03-2024 Dubawa:
