1 c022983

GIRJIN KOFAR GUDA GUDA HANKALI

Ƙofa ɗaya da firji mai kofa biyu suna da fa'idodin yanayin aikace-aikacen, haɓaka mai ƙarfi, da ƙarancin farashin masana'anta. Tare da cikakkun bayanai na musamman a cikin firiji, bayyanar, da ƙirar ciki, ƙarfin su yana da cikakkiyar fadada daga 300L zuwa 1050L, yana ba da ƙarin zaɓuɓɓuka.

Wurin jeri babban kanti

Kwatanta firji na kasuwanci guda 6 tare da iyakoki daban-daban a cikin jerin NW-EC:

NW-EC300L yana fasalta ƙirar kofa ɗaya, tare da zafin jiki na 0-10 ℃ da ƙarfin ajiya na 300L. Girman sa shine 5406001535 (mm), kuma ana amfani dashi sosai a manyan kantuna, shagunan kofi, da sauransu.

Saukewa: EC300L

NW-EC360L kuma yana da zafin daskarewa na 0-10℃, tare da bambanci shine girmansa na 6206001850 (mm) da ƙarfin 360L don abubuwa masu sanyi, wanda shine 60L fiye da EC300. Ana amfani da shi don ƙara ƙarancin iya aiki.

Saukewa: EC360L

NW-EC450 ya fi girma a girman, wanda aka tsara shi azaman 6606502050, tare da haɓakawa zuwa 450L. Yana iya adana abubuwan sha mafi sanyi kamar cola a cikin jerin kofa ɗaya kuma zaɓi ne mai mahimmanci ga waɗanda ke bin manyan firji mai kofa ɗaya.

Saukewa: EC450L

NW-EC520k shine mafi ƙarancin ƙima tsakaninfiriji mai kofa biyu, tare da ƙarfin ajiya mai firiji na 520L da girma na 8805901950 (mm). Hakanan yana ɗaya daga cikin na'urorin firji na gama gari a cikin ƙananan manyan kantuna da shaguna masu dacewa.

Saukewa: EC520K

NW-EC720k matsakaiciyar injin daskarewa ne mai kofa biyu tare da karfin 720L, kuma girmansa 11106201950. Ana amfani da shi sosai a cikin shagunan sarƙoƙi na tsakiya.

Saukewa: EC720K

NW-EC1050k nau'in kasuwanci ne. Tare da ƙarfin 1050L, ya wuce iyakar amfanin gida. An tsara shi don zama babba don dalilai na kasuwanci. Duk da haka, ya kamata a lura cewa zafin jiki shine 0-10 ℃, don haka ba za a iya amfani da shi don sanyaya nama da sauransu ba, kuma yawanci ana amfani dashi don abubuwan sha.

Saukewa: EC1050K

Abin da ke sama kawai kwatanta wasu samfuran kayan aiki ne. Bugu da ƙari, bambance-bambance a cikin girman da iya aiki, kowane samfurin yana da mabambanta na ciki da compressors da evaporator. Tabbas, suna da wasu siffofi na yau da kullun: jiki an yi shi da bakin karfe tare da kofofin gilashi masu zafi; ɗakunan ajiya na ciki suna goyan bayan daidaita tsayin tsayi; kamar yadda zaku iya lura, ana shigar da simintin roba a ƙasa don sauƙin motsi; gefuna na majalisar ministoci suna chamfered; cikin ciki an lullube shi da nanotechnology kuma yana da haifuwa da ayyukan deodorization.

Edge daki-daki zaneCikakken ra'ayi na shiryayye daidaitacce Cikakkun bayanai na shiryayye na bakin karfeMai sanyaya iska mai sanyi Ƙarƙashin ƙasa

Na gaba shine cikakken bayanin siga na kayan aikin jerin NW-EC, kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa:

tebur 1 tebur 2 tebur 3 tebur 4

Abin da ke sama shi ne abin da ke cikin wannan batu. A matsayin kayan aikin firiji masu mahimmanci, firji suna cikin buƙatu sosai a duk duniya. Wajibi ne a mai da hankali ga gano sahihancin samfuran kuma aiwatar da kulawa yayin amfani.


Lokacin aikawa: Satumba-08-2025 Ra'ayoyi: