Firji na Kofar Gilashi Mai Salon Retro (Masu Sanyaya)
Waɗannan firji masu nuni ga ƙofar gilashi (masu sanyaya) na iya kawo muku wani abu daban, domin an tsara su da kyawun gani kuma an yi wahayi zuwa gare su daga salon zamani, wanda shine mafita mai kyau ga wasu mashaya, kulab, gidajen cin abinci, gidajen otal-otal waɗanda aka yi wa ado da salon gargajiya. Kowannensu yana da kyau da zamani don jawo hankalin abokan ciniki idan kun yi amfani da su don kasuwancinku don ba ku abin sha da abinci. Duk waɗannanfiriji irin na bayaba zai ɗauki sarari mai yawa a cikin shagonku ko gidan cin abinci ba.
Hakika, kyawun kamanni ba shine kawai abin da kake buƙatar la'akari da shi ba don siyan kayamai sanyaya salon baya, aiki da amfani mai amfani suma muhimman abubuwa ne. Tare da na'urar dumama zafi mai daidaitawa, zaku iya sarrafa yanayin zafi cikin sassauƙa a tsakanin 0°C da 10°C (30°F -50°F). Tsarin sanyaya yana aiki da ingantaccen makamashi da ƙarancin hayaniya. Ƙofar mara firam tana zuwa da gilashin mai laushi mai layuka biyu wanda ke aiki da kyau a cikin rufin zafi don tabbatar da cewa waɗannan na'urorin suna cinye ƙarancin wuta ba fiye da 1.7 kWh/awanni 24 ba. Ana haskaka abubuwan sha da abinci masu sanyi ta hanyar hasken ciki na LED don nuna su da gani mai kyau.
Firji Mai Nuni na Retro Mini a saman tebur (Mai sanyaya)
An tsara wannan jerin firji na retro da ƙaramin girma kuma yana zuwa da cikakken gilashin ƙofa ba tare da firam ba, wanda ke ba da cikakken ra'ayi na abubuwan sanyi. Ana iya gyara maƙallan ƙofa a ɓangarorin biyu. Allon sarrafawa yana da nunin zafin dijital da maɓallan taɓawa masu ƙarfi. Ana iya keɓancewa da yin alama don taimakawa inganta firji ɗinku tare da salo da halaye na musamman.
NW-XLS56
NW-XLS76
NW-XLS106
NW-XLS136
Bayani dalla-dalla
| Lambar Samfura | NW-XLS56 | NW-XLS76 | NW-XLS106 | NW-XLS136 |
| Iyakar Ajiya | 46L / 1.62 Cu. Ft | 68L / 2.40 Cu. Ft | 93L / 3.28 Cu. Ft | 113L / Cu. Ft 4.00 |
| Tsawon zafin jiki | 0-10°C / 32-50°F | 0-10°C / 32-50°F | 0-10°C / 32-50°F | 0-10°C / 32-50°F |
| Tsarin Sanyaya | A tsaye, haɗin birgima | A tsaye, haɗin birgima | A tsaye, haɗin birgima | A tsaye, haɗin birgima |
| Wutar lantarki / Mita | 220V/50HZ, 110V/60HZ | 220V/50HZ, 110V/60HZ | 220V/50HZ, 110V/60HZ | 220V/50HZ, 110V/60HZ |
| Adadin shiryayye. | Kwamfuta 1 | Kwamfuta 2 | Kwamfuta 3 | Kwamfuta 4 |
| Yankin da za a iya nunawa | 0.12 murabba'in mita | 0.16 murabba'in mita | 0.22 murabba'in mita | 0.22 murabba'in mita |
| Girman Waje | 495*450*495mm | 495*450*670mm | 495*450*825mm | 495*525*825mm |
| Girman Shiryawa | 560*495*535mm | 560*495*710mm | 560*495*865mm | 560*570*865mm |
| Nauyin da ba a iya faɗi ba | 20KG/22.5KG | 25KG/28KG | 29.5KG/33KG | 31KG/35KG |
Siffofi
- Kofa mai juyawa.
- Nunin zafin dijital.
- Firji: R600a.
- Tsarin sanyaya mai tsayayye.
- Yana aiki da ƙarancin amo.
- Mai sarrafa zafin lantarki.
- Maɓallan taɓawa masu ƙarfi.
- Zagayawa ta iska mai taimakon fanka.
- Baƙi shine launin da aka saba amfani da shi.
- Tsarin ƙofar gilashi mara firam.
- Kofar gilashi mai launuka biyu.
- Hasken LED na ciki a saman.
- Kafa 4 tare da daidaita matakin.
Zaɓuɓɓuka
- Kofar gilashin LOW-E zaɓi ne.
- Latch ɗin ƙofar zaɓi ne.
- Launuka masu launin shuɗi/kore/azurfa ba na tilas ba ne.
- Fanka ta ciki (AC) zaɓi ne (yana adana kuzari).
- Hasken cikin gida mai launin shuɗi LED zaɓi ne.
Firji / Firji Mai Nuni na Slimline Retro Freestanding
Waɗannan firiji na baya-bayan nan an ƙera su da salon siriri da akwatin haske mai alama, wanda ke ba da kyan gani. Bangarorin biyu na ɓangaren ajiya suna da hasken LED tare da makulli. Faifan sarrafawa yana da nunin zafin jiki na dijital. Ƙofar tana rufewa ta atomatik idan ka manta ka rufe ta. Ana iya keɓancewa da yin alama don taimakawa wajen inganta firijinka tare da kamanni na musamman.
Daskarewar Nunin Retro Slimline 105L
| Lambar Samfura | NW-SD105BG |
| Ƙarfin Ajiya | 105L / 3.71 Cu. Ft |
| Zafin yanayi | -25~-18°C / -13~-0.4°F |
| Tsarin Sanyaya | Tsaye |
| Amfani da Wutar Lantarki | 2.35Kw.h/24h |
| Qnty na shiryayye. | Kwamfutoci 5 ko fiye |
| Girman Waje | 420*450*1750mm |
| Girman Shiryawa | 505*530*1785mm |
| Nauyin da ba a iya faɗi ba | 55kg/60kg |
Firji Mai Nuni na Retro Slimline 113L
| Lambar Samfura | NW-SC135BG |
| Ƙarfin Ajiya | 135L / 4.77 Cu. Ft |
| Zafin yanayi | -6°C~6°C / 21.2~42.8°F |
| Tsarin Sanyaya | Tsaye |
| Amfani da Wutar Lantarki | 1.4Kw.h/24h |
| Qnty na shiryayye. | Kwamfuta 5 |
| Girman Waje | 420*440*1750mm |
| Girman Shiryawa | 505*530*1809mm |
| Nauyin da ba a iya faɗi ba | 51kg/55kg |
Maganin Alamar Musamman Don Tallafawa Abin Sha & Abinci
Ganin yadda kasuwa ke bunƙasa da sauri, ana ci gaba da haɓaka kayayyakin sanyaya mu, kuma muna da nau'ikan firiji da injinan daskarewa iri-iri don zaɓin zaɓuɓɓuka don biyan buƙatun abokan ciniki daban-daban. Firji-firiji na zamani da aka ambata a cikin wannan labarin suna samuwa a duka biyun.firiji masu nuni a tsayekumafiriji mai nuni akan teburDuk za a iya keɓance su da tambarin ku, zane mai alama, da wani abu na musamman, don haka su ne cikakkun zaɓuɓɓuka don hidimar abinci da abin sha don inganta tallan tallace-tallace.
Kayayyaki & Magani Ga Masu Sanyaya Da Firji Da Daskare
Injin Rarraba Abin Sha na Kasuwanci
Tare da ƙira mai ban mamaki da wasu fasaloli masu ban mamaki, mafita ce mai kyau ga gidajen cin abinci, shagunan saukaka, gidajen cafes, da rangwamen...
Firji na Musamman Don Tallafawa Giyar Budweiser
Budweiser sanannen nau'in giya ne na Amurka, wanda Anheuser-Busch ya kafa a shekarar 1876. A yau, Budweiser tana da kasuwancinta da wani muhimmin ...
Firji na Ice Cream Don Haagen-Dazs da Sauran Shahararrun Kamfanoni
Ice cream abinci ne da mutane na shekaru daban-daban suka fi so kuma shahara, don haka ana ɗaukarsa a matsayin ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ke da riba ga dillalai da ...