Irú èyíÀwọn ohun èlò ìtújáde àti àwọn ẹ̀rọ ìfọ́mọ́ra tí a fi ń tọ́jú ẹran àti ẹran màlúù láti ọ̀dọ̀ àwọn oníṣòwò.jẹ́ àṣàyàn tó dára fún àwọn ilé ìtajà ẹran àti àwọn ilé ìtajà ńlá láti fi sínú fìríìjì àti láti fi ẹran ẹlẹ́dẹ̀, màlúù, àti àwọn ọjà ẹran mìíràn hàn. Fíríìjì yìí ní ojútùú tó dára fún pípa ẹran tó lè bàjẹ́ mọ́, ó rí i dájú pé ó bá àwọn ìlànà ìmọ́tótó mu, ó sì ṣiṣẹ́ dáadáa, ó sì ní agbára gíga fún iṣẹ́ ìpakúpa àti iṣẹ́ títà ọjà. Inú àti òde wa ni a ṣe dáadáa fún ìwẹ̀nùmọ́ tó rọrùn àti ìgbésí ayé gígùn. A fi irú dídì ẹ̀gbẹ́ ṣe gíláàsì láti pèsè pípẹ́ àti agbára tó ń pamọ́. A fi ìmọ́lẹ̀ LED tan ìmọ́lẹ̀ sí ẹran tàbí ohun tó wà nínú rẹ̀. Èyífiriji ifihan ẹranÓ ń lo ẹ̀rọ condenser tó ń lo ọ̀nà jíjìn àti ẹ̀rọ afẹ́fẹ́, ètò ìṣàkóso ọlọ́gbọ́n ló ń mú ìwọ̀n otútù náà dúró láàrín -2~8°C. Oríṣiríṣi ìwọ̀n ló wà fún àṣàyàn rẹ láti bá àwọn agbègbè tó tóbi tàbí àyè tó lopin mu, ó dára gan-anojutu itutufún iṣẹ́ apẹja àti iṣẹ́ oúnjẹ.
ÈyíMJẹun ItutuÓ ń tọ́jú ìwọ̀n otútù láti -2°C sí 8°C, ó sì ní compressor tó ń ṣiṣẹ́ dáadáa tó ń lo refrigerant R410a, ó ń mú kí ìwọ̀n otútù inú ilé náà péye tó sì dúró ṣinṣin, ó sì ní àwọn ànímọ́ tó ní nínú iṣẹ́ refrigerant tó ga àti agbára tó ń ṣiṣẹ́ dáadáa.
Gilasi ẹgbẹ ti eyiFiriiji Ifihan ButcherA fi gilasi onígbóná tó lágbára ṣe é, ògiri kábínẹ́ẹ̀tì náà sì ní ìpele polyurethane tí a fi ìfọ́mú ṣe. Gbogbo àwọn ohun èlò tó dára wọ̀nyí ló ń ran fìríìjì yìí lọ́wọ́ láti mú kí iṣẹ́ ìdènà ooru sunwọ̀n sí i, kí ó sì jẹ́ kí ibi ìpamọ́ wà ní ìwọ̀n otútù tó dára jùlọ.
Imọlẹ LED inu inu eyiItumọ Ẹrann pese imọlẹ giga lati ṣe iranlọwọ lati ṣe afihan awọn ọja ti o wa ninu apoti, gbogbo ẹran ati ẹran malu ti o fẹ ta ni a le ṣe afihan ni ẹwa, pẹlu irisi ti o dara, ọja ẹran rẹ le fa oju awọn alabara rẹ ni irọrun.
ÀwọnÀpótí Ìfihàn ẸranÓ ní òkè tí ó ṣí sílẹ̀ tí ó ń fúnni ní ìfihàn tí ó mọ́ kedere àti ìdámọ̀ ohun èlò tí ó rọrùn láti jẹ́ kí àwọn oníbàárà yára wo àwọn ohun tí wọ́n ń gbé kalẹ̀, kí a lè fi àwọn ẹran hàn àwọn oníbàárà ní gbogbo ìgbà tí wọ́n bá fẹ́. Àwọn òṣìṣẹ́ sì lè ṣàyẹ̀wò oúnjẹ tí wọ́n ń tà nínú ìbòjú eran yìí pẹ̀lú ìwòran.
Ètò ìṣàkóso èyíItutu Ẹrankotí a gbé sí ìsàlẹ̀ ẹ̀yìn, ó rọrùn láti tan/pa agbára àti láti ṣàtúnṣe ìwọ̀n otútù. Ìfihàn oní-nọ́ńbà wà fún ṣíṣàyẹ̀wò ìwọ̀n otútù ìpamọ́, èyí tí a lè ṣètò ní pàtó sí ibi tí o bá fẹ́.
ÈyíFíríìjì ẸrankoÓ ní aṣọ ìkélé tó rọrùn tí a lè fà jáde láti bo ibi tí ó ṣí sílẹ̀ ní àwọn àkókò tí kò sí ní iṣẹ́. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé gẹ́gẹ́ bí àṣàyàn tó wọ́pọ̀, ó ń pèsè ojútùú tó dára láti dín agbára lílo kù.
Kàbọ́ọ̀dì ibi ìpamọ́ àfikún lábẹ́ èyíIfihan ẸranGẹ́gẹ́ bí àṣàyàn fún títọ́jú àwọn ohun ọ̀gbìn mìíràn, ó ní agbára ìtọ́jú tó pọ̀, ó sì rọrùn láti wọlé sí, ó jẹ́ ojútùú tó dára fún àwọn òṣìṣẹ́ láti tọ́jú àwọn ohun ìní wọn nígbà tí wọ́n bá ń ṣiṣẹ́.
ÈyíFiriiji Ifihan ButcherA kọ́ ọ dáadáa pẹ̀lú irin alagbara fún inú ilé náà, tí ó ní agbára ìdènà ipata àti agbára pípẹ́, àwọn ògiri kábìnẹ́ẹ̀tì náà sì ní ìpele ìfọ́ polyurethane tí ó ní ìdábòbò ooru tó dára. Àwòṣe yìí ni ojútùú pípé fún lílo àwọn oníṣòwò tó lágbára.
| Nọmba awoṣe | Iwọn (mm) | Sisanra ti Awo Ẹgbẹ́ | Iwọ̀n otutu | Iru Itutu | Fọ́ltéèjì (V/HZ) | Firiiji |
| NW-RG20AF | 1920*1080*900 | 40mm*2 | -2~8℃ | Itutu afẹfẹ | 220V / 380V 50Hz | R404a |
| NW-RG25AF | 2420*1080*900 | |||||
| NW-RG30AF | 2920*1080*900 |