Àwọn àpótí ìfihàn kéèkì àti páàkì tí a fi sínú àpótí ìtajà yìí jẹ́ irú ohun èlò tí a ṣe dáradára tí a sì ṣe dáadáa fún fífi kéèkì hàn, ó sì jẹ́ ojútùú ìtura tí ó dára jùlọ fún àwọn ilé iṣẹ́ búrẹ́dì, àwọn ilé ìtajà oúnjẹ, àwọn ilé oúnjẹ, àti àwọn ohun èlò ìtura mìíràn. A fi gíláàsì mímọ́ tónítóní tí ó sì le koko ṣe ògiri àti ìlẹ̀kùn láti rí i dájú pé oúnjẹ inú ilé náà hàn dáadáa àti pé ó pẹ́, àwọn ilẹ̀kùn ẹ̀yìn tí ń yọ̀ jẹ́ dídán láti gbéra àti ìtọ́jú tí ó rọrùn. Iná LED inú ilé lè ṣe àfihàn oúnjẹ àti àwọn ọjà inú rẹ̀, àti àwọn ṣẹ́ẹ̀lì dígí náà ní àwọn ohun èlò ìmọ́lẹ̀ kọ̀ọ̀kan. Èyífiriiji àkàrà tí a fi hànÓ ní ètò ìtútù afẹ́fẹ́, olùdarí oní-nọ́ńbà ló ń ṣàkóso rẹ̀, a sì ń fi ìpele ìgbóná àti ipò iṣẹ́ hàn lórí ìbòjú ìfihàn oní-nọ́ńbà. Oríṣiríṣi ìwọ̀n ló wà fún àṣàyàn rẹ.
Àwọn àlàyé
Èyíàpótí ìfihàn ilé ìtajà tí a fi fìríìjì ṣeÓ ń ṣiṣẹ́ pẹ̀lú ẹ̀rọ ìfúnpọ̀ tó lágbára tó bá ẹ̀rọ ìfúnpọ̀ R134a/R600a mu, ó ń mú kí ìwọ̀n otútù ìpamọ́ náà dúró ṣinṣin, ó sì péye, ẹ̀rọ yìí ń ṣiṣẹ́ pẹ̀lú ìwọ̀n otútù láti 0°C sí 12°C, ó jẹ́ ojútùú pípé láti fúnni ní agbára ìfúnpọ̀ tó ga àti agbára tó kéré fún iṣẹ́ rẹ.
Àwọn ìlẹ̀kùn tí ń yọ́ lẹ́yìnÀwọn àpótí ìfihàn ilé ìtura tí a fi fìríìjì ṣeWọ́n fi ìpele méjì ti gilasi LOW-E tempered ṣe wọ́n, etí ilẹ̀kùn náà sì ní àwọn gaskets PVC fún dídì afẹ́fẹ́ tútù inú rẹ̀. Ìpele foomu polyurethane tí ó wà nínú ògiri kábìlì lè ti afẹ́fẹ́ tútù inú rẹ̀ mọ́ra. Gbogbo àwọn ohun èlò tó dára wọ̀nyí ń ran fìríìjì yìí lọ́wọ́ láti ṣiṣẹ́ dáadáa níbi ìdábòbò ooru.
Èyíifihan akara oyinbo ti a fi sinu firijiÓ ní àwọn ìlẹ̀kùn dígí tí ń yípo lẹ́yìn àti dígí ẹ̀gbẹ́ tí ó ní ìfihàn tí ó mọ́ kedere àti ìdámọ̀ ohun èlò tí ó rọrùn, ó fún àwọn oníbàárà láyè láti yára wo àwọn kéèkì àti àwọn àkàrà tí a ń gbé kalẹ̀, àti àwọn òṣìṣẹ́ ilé búrẹ́dì lè ṣàyẹ̀wò ọjà náà láìsí ṣíṣí ilẹ̀kùn láti jẹ́ kí ìwọ̀n otútù wà ní inú káàbìlì dúró ṣinṣin.
Imọlẹ LED inu inu tiÀwọn àpótí búrẹ́dì tí a fi fìríìjì ṣeÓ ní ìmọ́lẹ̀ gíga láti ran àwọn ohun èlò inú àpótí lọ́wọ́ láti tan ìmọ́lẹ̀ sí i, gbogbo àwọn kéèkì àti àwọn oúnjẹ adùn tí o fẹ́ tà ni a lè fi hàn ní ọ̀nà tí ó dára. Pẹ̀lú ìfihàn tí ó fani mọ́ra, àwọn ọjà rẹ lè gba ojú àwọn oníbàárà rẹ.
Awọn apakan ibi ipamọ inu ti eyiIfihan akara oyinbo ti a fi firiji ṣe lori tabili tabiliWọ́n yà àwọn ṣẹ́ẹ̀lì tí ó le pẹ́ fún lílo lílò líle sọ́tọ̀, wọ́n sì fi gíláàsì tí ó le pẹ́ ṣe àwọn ṣẹ́ẹ̀lì náà, èyí tí ó rọrùn láti fọ mọ́ tí ó sì rọrùn láti rọ́pò.
Igbimọ iṣakoso ti eyiàpótí ìfihàn paii ti a fi sinu firijiA gbé e kalẹ̀ lábẹ́ ìlẹ̀kùn iwájú gilasi, ó rọrùn láti tan/pa agbára náà kí o sì mú kí ìwọ̀n otútù náà pọ̀ sí i/dínkù, a lè ṣètò ìwọ̀n otútù náà ní ibi tí o bá fẹ́, kí a sì fi hàn lórí ìbòjú oní-nọ́ńbà.
Iwọn & Awọn alaye pato
| Àwòṣe | NW-LTW125L |
| Agbára | 125L |
| Iwọn otutu | 32-53.6°F (0-12°C) |
| Agbára Títẹ̀wọlé | 160/230W |
| Firiiji | R134a/R600a |
| Ọ̀rẹ́ Kíláàsì | 4 |
| Àwọ̀ | Dúdú+Fàdákà |
| N. Ìwúwo | 54kg (119.0lbs) |
| G. Ìwúwo | 56kg (123.5lbs) |
| Iwọn ita | 702x568x686mm 27.6x22.4x27.0inch |
| Iwọn Package | 773x627x735mm 30.4x24.7x28.9inch |
| GP 20" | Àwọn àkójọ 81 |
| GP 40" | Àwọn 162 schets |
| Olori Ile-iṣẹ 40" | Àwọn 162 schets |