Ƙofar Samfura

Firji na Babban Bankin Jini don Ajiye Jakar Jini a Asibiti da Cibiyar Jini ta Asibiti (NW-XC618L)

Siffofi:

Firji mai girman Big Blood Bank NW-XC618L, wanda ƙwararrun masana'antar Nenberg suka keɓe, ya dace da ƙa'idodin ƙasa da ƙasa na likitanci da dakunan gwaje-gwaje, tare da girman 812*912*1978 mm, yana ɗauke da jakunkunan jini 312 na 450ml.


Cikakkun bayanai

Alamomi

Firji ko Firji na Likitanci don Ajiye Jini a Asibiti da Dakunan Gwaji (NW-XC380L)

Firji na bankin jini na Nenberg mai casters NW-XC368L mai ƙofar gilashi, ƙarfin gaba ɗaya na 368L, girman waje 806*723*1870 mm

 
|| Babban inganci||Ajiye makamashi||Amintacce kuma abin dogaro||Sarrafa mai wayo||
 
Umarnin Ajiye Jini

Zafin ajiya na jini gaba ɗaya: 2ºC ~ 6ºC.
Lokacin adana dukkan jinin da ke ɗauke da ACD-B da CPD ya kasance kwana 21. An adana dukkan maganin kiyaye jini da ke ɗauke da CPDA-1 (wanda ke ɗauke da adenine) na tsawon kwanaki 35. Lokacin amfani da wasu maganin kiyaye jini, za a gudanar da lokacin ajiya bisa ga umarnin.

 

Bayanin Samfurin

• Tsarin iska mai dawowa don daidaita yanayin zafi daidai
• Sanyaya jiki mai inganci don tsaron jini

• Shelf 5 masu rufewa mai tsiri mai lakabi

• Firam ɗin jakar jini guda 15 masu rufewa
• Zafin jiki mai ɗorewa a ƙarƙashin ikon sarrafawa mai hankali

 

  • Allon zafin jiki na dijital mai inci 1 mai haske wanda ke ba da damar nuna zafin jiki ya kai 0.1℃.
  • Kofa mai kullewa tare da maɓalli don hana buɗe ƙofar ba tare da izini ba.
  • Bututun tagulla mai inganci na aluminum da kuma na'urar evaporator mai sanyaya iska mai inganci.
  • Tsarin ƙararrawa mai ji da gani tare da ƙararrawa mai zafi/ƙasa, ƙararrawa mai gazawar wutar lantarki, ƙararrawa mai buɗewa a ƙofar, ƙararrawa mai toshe wutar lantarki, da sauransu.
  • Kofar taga mai launuka biyu tare da fasalin narkewar atomatik wanda ke tabbatar da daidaiton zafin jiki.
  • Rufin polyurethane mara ƙarfi wanda ba CFC ba ne don guje wa dumama mai yawa.

 firiji na jini na plasma

Nennell ƙwararre neMai samar da firiji na bankin jini, 4℃ Blood Bank Refrigerator XC-268L amintaccen firiji ne na ajiyar jini don kare lafiyar jini gaba ɗaya, plasmas na jini, sassan jini da samfuran jini. Tsarin kula da zafin jiki mai wayo yana tabbatar da daidaiton kula da zafin jiki a cikin 2 ~ 6℃ a cikin kabad, wanda zai iya tabbatar da daidaiton zafin jiki. Firiji na ajiyar jini wanda aka sanye da ƙofar gilashin da ke narkewa da kansa yana tabbatar da ajiyar kayan likita ko na dakin gwaje-gwaje lafiya. Abin da ya sa wannan firijin jini ya yi fice shi ne cewa ya cika ko ya wuce ƙa'idodin AABB da CDC don adana jini. Don ba ku damar adanawa mai inganci, an tsara wannan firiji na bankin jini tare da shiryayye 5 masu rufewa da kwanduna 15 na bakin karfe tare da jakunkuna 15 na iya ɗaukar nauyin 450ml.

 

 Zafin Jiki Mai Tsayi a ƙarƙashin Ikon Wayo

Tsarin bututun iska mai dawowa, yana tabbatar da daidaiton sarrafa zafin jiki na ±1℃ a cikin kabad;
· Tsarin sarrafa zafin jiki mai inganci mai kwakwalwa, na'urori masu auna zafin jiki na sama/ƙasa, zafin yanayi, zafin mai fitar da iska, da kuma sarrafa aiki, wanda ke tabbatar da aminci da kwanciyar hankali.

 

 Tsarin Tsaro

Cikakken tsarin ƙararrawa mai ji da gani yana zuwa da ayyukan ƙararrawa don zafin jiki mai yawa, ƙarancin zafin jiki, gazawar firikwensin, ajar ƙofa, da gazawar wutar lantarki, da sauransu;

Firji Mai Inganci · Tsarin sanyaya iska mai inganci, daidaita zafin jiki, kare lafiyar jini · Akwatin ciki na bakin ƙarfe, injin fitar da bututun tagulla, da kuma firiji mai ƙarfi.

 

Tsarin Firji
· An sanye shi da injin compressor mai inganci, injin fan na EBM, yana aiki da kuzari mai inganci da shiru;
· Tsarin sarrafa zafin jiki mai inganci mai kwakwalwa, na'urori masu auna zafin jiki na sama/ƙasa, zafin yanayi, zafin mai fitar da iska, da kuma sarrafa aiki, wanda ke tabbatar da aminci da kwanciyar hankali.

 

Narkewa ta atomatik
Tsarin bututun iska mai dawowa, yana tabbatar da daidaiton sarrafa zafin jiki na ±1℃ a cikin kabad;
· An sanye shi da aikin narkewar atomatik, yana narkewar ƙarfi. 

 

Tsarin da aka Haɗa da Mutum
· An sanye shi da shelf guda 5 masu rufewa tare da tsiri mai lakabi;
Firam ɗin jakar jini guda 20 masu rufewa (zaɓin firam ɗin bakin ƙarfe), na iya ɗaukar jakunkunan jini guda 220 a cikin 450ml ga kowane.

masana'antar firiji na plasma na jini

 

Bayani dalla-dalla na NW-XC618L

 

Firji Mai Bankin Jini 4ºC
Samfuri MW-XC618L
Nau'in Kabad Nau'in Kabad Nau'in Kabad A tsaye
Ƙarfin (L) 618
Girman Ciki (W*D*H)mm 685*690*1373
Girman Waje (W*D*H)mm 818*942*1978
Nauyin Tsafta (Kgs) 218
Aiki  
Yanayin Zafin Jiki 2~6ºC
Zafin Yanayi 16-32ºC
Aikin Sanyaya 4ºC
Ajin Yanayi N
Mai Kulawa Mai sarrafa ƙananan na'urori
Allon Nuni Allon taɓawa mai wayo na HD
Firji  
Matsawa Kwamfuta 1
Hanyar Sanyaya Sanyaya iska
Yanayin Narkewa Na atomatik
Firji R290
Kauri na Rufi (mm) 55
Gine-gine  
Kayan Waje PCM
Kayan Ciki Bakin karfe
Aljihunan Zane 6 (Aljihunan Bakin Karfe)
Makullin Ƙofa da Maɓalli Ee
Masu ɗaukar kaya 4 (masu caji guda 2 masu birki)
Lokacin Rijistar Bayanai/Tazara/Rikodi USB/Rikodi kowane minti 5 / shekaru 10
Tashar Shiga Nau'i 1 Ø 25 mm
Batirin Ajiyayyen Ee
Ƙararrawa  
Zafin jiki Zafin jiki mai girma/ƙaranci, Zafin jiki mai yawa
Lantarki Rashin wutar lantarki, Ƙarancin batirin
Tsarin Lalacewar firikwensin, Ƙofa a buɗe, Yawan zafi na Condenser, Lalacewar mai adana bayanai na USB a ciki
Kayan haɗi  
Daidaitacce RS485, Lambobin ƙararrawa daga nesa
Zaɓuɓɓuka Mai rikodin jadawalin

Mai ƙera firiji na plasma na jini

alamar firiji na plasma ta jinifiriji a asibitifiriji mai adana jinifiriji don plasma na jiniBIG blood bank fridge

 

Jerin Firinji na Bankin Jini na Nwell

 

Lambar Samfura Zafin yanayi Na Waje Ƙarfin (L) Ƙarfin aiki
(Jakunkunan jini 400ml)
Firji Takardar shaida Nau'i
Girma (mm)
NW-HYC106 4±1ºC 500*514*1055 106   R600a CE A tsaye
NW-XC90W 4±1ºC 1080*565*856 90   R134a CE Kirji
NW-XC88L 4±1ºC 450*550*1505 88   R134a CE A tsaye
NW-XC168L 4±1ºC 658*772*1283 168   R290 CE A tsaye
NW-XC268L 4±1ºC 640*700*1856 268   R134a CE A tsaye
NW-XC368L 4±1ºC 806*723*1870 368   R134a CE A tsaye
NW-XC618L 4±1ºC 812*912*1978 618   R290 CE A tsaye
NW-HXC158 4±1ºC 560*570*1530 158   HC CE An saka abin hawa
NW-HXC149 4±1ºC 625*820*1150 149 60 R600a CE/UL A tsaye
NW-HXC429 4±1ºC 625*940*1830 429 195 R600a CE/UL A tsaye
NW-HXC629 4±1ºC 765*940*1980 629 312 R600a CE/UL A tsaye
NW-HXC1369 4±1ºC 1545*940*1980 1369 624 R600a CE/UL A tsaye
NW-HXC149T 4±1ºC 625*820*1150 149 60 R600a CE/UL A tsaye
NW-HXC429T 4±1ºC 625*940*1830 429 195 R600a CE/UL A tsaye
NW-HXC629T 4±1ºC 765*940*1980 629 312 R600a CE/UL A tsaye
NW-HXC1369T 4±1ºC 1545*940*1980 1369 624 R600a CE/UL A tsaye
NW-HBC4L160 4±1ºC 600*620*1600 160 180 R134a   A tsaye


  • Na baya:
  • Na gaba: