Gilashin Ƙofar Kasuwanciko firiji na siyarwa galibi masu sanyaya ne. Suna baje kolin abinci da abin sha a manyan kantuna, shaguna, shaguna, wuraren shakatawa, mashaya, shagunan kofi da gidajen abinci. Wasu wuraren dafa abinci kuma suna buƙatar siyar da ƙofa ta gilashi don adanawa da nuna abinci ko kayan sanyi. Tare da kofofin gilashin da ba su da kyau, firiji da injin daskarewa suna ba da damar mai amfani don samun kyakkyawar ra'ayi na abin da ke cikin ciki. Hasken haske na LED a cikin ciki yana ba da haske mai haske na samfurori a ciki ta hanyar hasken haskensa. Hakanan yana ba da haske mara inuwa akan kowane abun ciki na firiji. Tsarin hasken wutar lantarki ba wai kawai abokantaka bane amma kuma an kimanta tauraro makamashi. Nenwell ƙera ne kuma masana'anta da ke yin siyar da gilashin a China.
-
Commercial gilashin ƙofar abin sha majalisar dokokin KLG jerin
- Samfura: NW-KLG1880.
- Adana iya aiki: 1530 lita.
- Fan sanyaya-Nofrost
- Firinji nunin kofa quad madaidaiciya.
- Akwai zaɓuɓɓuka masu girma dabam dabam.
- Don ajiyar ajiyar sanyi da nunin kasuwanci.
- Babban aiki da tsawon rayuwa.
- Shirye-shiryen da yawa ana daidaita su.
- An yi ƙofofin ƙofa da gilashin zafi.
- Nau'in rufewar kofa ba zaɓi bane.
- Kulle ƙofa zaɓi ne akan buƙata.
- Bakin karfe na waje da aluminum ciki.
- Foda shafi surface.
- Fari da launuka na al'ada suna samuwa.
- Ƙananan hayaniya da amfani da makamashi.
- Copper evaporator
- Hasken LED na ciki
-
Firinji Mai Nunin Kofa na Kasuwanci madaidaiciya Tare da Tsarin sanyaya Fan
- Misali: NW-KLG750/1253/1880/2508.
- Wurin ajiya: 600/1000/1530/2060 lita.
- Fan sanyaya-Nofrost
- Firinji nunin kofa quad madaidaiciya.
- Akwai zaɓuɓɓuka masu girma dabam dabam.
- Don ajiyar ajiyar sanyi da nunin kasuwanci.
- Babban aiki da tsawon rayuwa.
- Shirye-shiryen da yawa ana daidaita su.
- An yi ƙofofin ƙofa da gilashin zafi.
- Nau'in rufewar kofa ba zaɓi bane.
- Kulle ƙofa zaɓi ne akan buƙata.
- Bakin karfe na waje da aluminum ciki.
- Foda shafi surface.
- Fari da launuka na al'ada suna samuwa.
- Ƙananan hayaniya da amfani da makamashi.
- Copper evaporator
- Hasken LED na ciki
-
Kasuwanci Madaidaicin Ƙofar Gilashi Guda Nuni Firinji Mai sanyi
- Samfura: NW-LG230XF/ 310XF/252DF/ 302DF/352DF/402DF.
- Wurin ajiya: 230/310/252/302/352/402 lita.
- Firiji: R134A
- Shirya:4
- Don ajiyar abin sha na kasuwanci da nuni.
- Akwai zaɓuɓɓuka masu girma dabam dabam.
- Babban aiki da tsawon rayuwa.
-
Farar kasuwanci ninki biyu - ƙofar nunin abin sha
- Samfura: NW-LSC1025F/1575F
- Cikakkun sigar ƙofar gilashin mai zafin rai
- Yawan ajiya: 1025 L/1575L
- Tare da sanyaya fan-Nofrost
- Firinji mai sayar da kofar gilashi biyu madaidaiciya
- Don ajiyar abin sha na kasuwanci da nuni
- Hasken LED na gefe guda biyu a tsaye don daidaitaccen
- Shirye-shiryen daidaitacce
- Aluminum kofa firam da rike
-
Sabbin Masu daskarewa masu inganci mai kofa guda ɗaya
- Samfura: NW-LSC420G
- Wurin ajiya: 420L
- Tare da tsarin sanyaya fan
- Madaidaicin gilashin kofa mai siyar da firiji guda ɗaya
- Don ajiyar abin sha na kasuwanci da nuni
-
Cikakkun gilashin ƙofar gilashin mai sanyaya mai sanyaya NW-KXG620
- Samfura: NW-KXG620
- Cikakkun sigar ƙofar gilashin mai zafin rai
- Yawan ajiya: 400L
- Fan sanyaya-Nofrost
- Madaidaicin gilashin kofa mai siyar da firiji guda ɗaya
- Don ajiyar abin sha na kasuwanci da nuni
- Hasken LED na gefe guda biyu a tsaye don daidaitaccen
- Shirye-shiryen daidaitacce
- Aluminum kofa firam da rike
- 635mm Babban zurfin iya aiki don ajiyar abin sha
- Pure jan karfe evaporator
-
Black kofa biyu gilashin abin sha majalisar NW-KXG1120
- Samfura: NW-KXG1120
- Cikakkun sigar ƙofar gilashin mai zafin rai
- Wurin ajiya: 800L
- Fan sanyaya-Nofrost
- Madaidaicin gilashin kofa mai siyar da firiji guda ɗaya
- Don ajiyar abin sha na kasuwanci da nuni
- Hasken LED na gefe guda biyu a tsaye don daidaitaccen
- Shirye-shiryen daidaitacce
- Aluminum kofa firam da rike
- 635mm Babban zurfin iya aiki don ajiyar abin sha
- Pure jan karfe evaporator
-
Babban ƙarfin abin sha na kasuwanci Coolers NW-KXG2240
- Samfura: NW-KXG2240
- Cikakkun sigar ƙofar gilashin mai zafin rai
- Yawan ajiya: 1650L
- Fan sanyaya-Nofrost
- Firinji mai sayar da kofar gilashi hudu madaidaiciya
- Don ajiyar abin sha na kasuwanci da nuni
- Hasken LED na gefe guda biyu a tsaye don daidaitaccen
- Shirye-shiryen daidaitacce
- Aluminum kofa firam da rike
- 650mm Babban zurfin iya aiki don ajiyar abin sha
- Pure jan karfe evaporator
-
Gilashin kasuwanci na tsaye - nunin kofa jerin FYP
- Samfura: NW-LSC150FYP/360FYP
- Cikakkun sigar ƙofar gilashin mai zafin rai
- Wurin ajiya: 50/70/208 lita
- Fan sanyaya-Nofrost
- Firinji mai siyar da ƙofar gilashi ɗaya madaidaiciya
- Don ajiyar abin sha na kasuwanci da nuni
- Hasken LED na ciki
- Shirye-shiryen daidaitacce
-
Top 3 gilashin kofa abin sha nunin majalisar LSC jerin
- Samfura: NW-LSC215W/305W/335W
- Cikakkun sigar ƙofar gilashin mai zafin rai
- Wurin ajiya: 230/300/360 lita
- Fan sanyaya-Nofrost
- Firinji mai siyar da ƙofar gilashi ɗaya madaidaiciya
- Don ajiyar abin sha na kasuwanci da nuni
- Hasken LED na ciki
- Shirye-shiryen daidaitacce
-
Madaidaicin gilashin kofa uku mai siyar da firiji NW-KXG1680
- Samfura: NW-KXG1680
- Cikakkun sigar ƙofar gilashin mai zafin rai
- Yawan ajiya: 1200L
- Fan sanyaya-Nofrost
- Firinji mai sayar da kofar gilashi uku madaidaiciya
- Don ajiyar abin sha na kasuwanci da nuni
- Hasken LED na gefe guda biyu a tsaye don daidaitaccen
- Shirye-shiryen daidaitacce
- Aluminum kofa firam da rike
- 635mm Babban zurfin iya aiki don ajiyar abin sha
- Pure jan karfe evaporator
-
Gilashin Ƙofar Gilashi Uku Showcse Cooler NW-LSC1070G
- Samfura: NW-LSC1070G
- Cikakkun sigar ƙofar gilashin mai zafin rai
- Yawan ajiya: 1070L
- Tare da sanyaya fan-Nofrost
- Madaidaicin gilashin kofa mai siyar da firiji guda ɗaya
- Don ajiyar abin sha na kasuwanci da nuni
- Hasken LED na gefe guda biyu a tsaye don daidaitaccen
- Shirye-shiryen daidaitacce
- Aluminum kofa firam da rike