Masu sanyaya bayan mashayaAna kuma san su da firiji na baya, waɗanda ƙananan nau'ikan firiji ne na abubuwan sha. Yawanci tsayin sa ɗaya ne wanda zai iya tafiya tare da mashaya, gidajen cin abinci, da sauran yanayin kasuwanci.Firji mai daraja ta kasuwanciyana ba da hanya mai kyau ta adanawa da kuma nuna giya mai sanyi, abubuwan sha da abubuwan sha a cikin kwalba. Akwai zaɓuɓɓuka da yawa don dacewa da buƙatun kasuwancin ku, zaku iya zaɓar naúrar da ke da ƙofa ɗaya, ƙofofi biyu ko ƙofofi uku gwargwadon ƙarfin da kuke buƙata don adana kayan ku. Firiji mai nunin sha tare da ƙofofi masu juyawa yana ba ku damar shiga duk sassan ajiyar ku gaba ɗaya, amma kuna buƙatar tabbatar da cewa akwai isasshen sarari a gaban ƙofofin don buɗe shi, kuma firiji mai ƙofofi masu zamiya cikakke nemaganin sanyayaga shaguna da wuraren kasuwanci masu ƙarancin sarari, amma ba za a iya buɗe ƙofofin gaba ɗaya ba. Na'urorin sanyaya bayan mashaya (firiji na bayan mashaya) tare da ƙofofin gilashi babban zaɓi ne idan kuna son nuna abubuwan da kuke siya, tare da hasken LED na ciki, yana iya jawo hankalin abokan cinikinmu cikin sauƙi ga abubuwan sha, firiji mai ƙofofi masu ƙarfi suna da kyakkyawan aiki a cikin rufin zafi da adana kuzari, amma suna ɓoye abubuwan da aka adana kuma suna da sauƙi a cikin kamanni.
-
Abin Sha Mai Sanyaya Bakin Karfe Mai Ƙaramin Gilashi Biyu Mai Sanyaya Kofa ta Baya
- Samfuri: NW-LG208B.
- Ƙarfin ajiya: Lita 208.
- Firji mai sanyaya kofa mai gilashi biyu.
- Tare da tsarin sanyaya fan.
- Don adanawa da kuma nuna abubuwan sha masu sanyi.
- An gama saman da galvanized.
- Girman da yawa suna samuwa don zaɓuɓɓuka.
- Bakin ƙarfe na waje da kuma aluminum ciki.
- Mai sarrafa zafin jiki na dijital da allon nuni.
- Shelves na ciki suna da nauyi kuma ana iya daidaita su.
- Ƙarancin amfani da makamashi da ƙarancin hayaniya.
- Yana aiki da kyau a cikin insulation na thermal.
- Ƙofofin lilo na gilashi masu zafi biyu.
- Tare da kulle ƙofa da kuma allon ƙofa, nau'in rufewa ta atomatik ne.
- Tare da wani yanki na busawa da aka faɗaɗa a matsayin mai evaporator.
- Tayoyin ƙasa don sanyawa mai sassauƙa.
-
Nau'i biyu na Bakin Karfe Swing Door Underbar Baya kwalban giya mai sanyaya giya
- Samfuri: NW-LG208S.
- Ƙarfin ajiya: Lita 208.
- Mai sanyaya kwalban ƙarƙashin sandar mai sanyaya giya
- Don adana abin sha mai sanyi da beyar a ajiye kuma a nuna.
- Baƙar fata ta waje da bakin ƙarfe da kuma ciki na aluminum.
- Girman da yawa ba na zaɓi bane.
- Mai sarrafa zafin jiki na dijital.
- Ana iya daidaita shelves masu nauyi.
- Ƙarancin amfani da makamashi da ƙarancin hayaniya.
- An yi allunan ƙofofi masu zamiya da gilashi mai ɗorewa mai laushi.
- Ƙofofin rufewa ta atomatik tare da makullin ƙofa.
- An gama da shafa foda.
- Baƙi shine launi na yau da kullun, sauran launuka ana iya daidaita su.
- Tare da wani yanki na busawa da aka faɗaɗa a matsayin mai evaporator.
- Tayoyin ƙasa don sanyawa mai sassauƙa.
-
Ƙaramin Gilashin Zamiya Ƙofar Baya Mai Ƙaramin Firji
- Samfuri: NW-LG138M.
- Ƙarfin ajiya: Lita 138.
- Firji mai ƙaramin sandar baya mai ƙofa ɗaya
- tare da tsarin sanyaya fan.
- Don adana abin sha mai sanyi da kuma nunawa
- A saman da aka yi da foda mai inganci.
- Girman da yawa suna samuwa don zaɓuɓɓuka.
- Bakin ƙarfe na waje da kuma aluminum ciki.
- Mai sarrafa zafin jiki na dijital da allon nuni.
- Shelves na ciki suna da nauyi kuma ana iya daidaita su.
- Ƙarancin amfani da makamashi da ƙarancin hayaniya.
- Allon ƙofa na bakin ƙarfe mai kumfa a ciki.
- Tare da makullin ƙofa da gaskets na maganadisu.
- Yana aiki da kyau a cikin insulation na thermal.
- Tare da wani yanki na busawa da aka faɗaɗa a matsayin mai evaporator.
- Tayoyin ƙasa don sanyawa mai sassauƙa.
-
Sandar Baya ta Ƙarƙashin Kantin Gilashi Mai Juyawa Kofa Mai Sanyaya a Ƙarƙashin Kantin Gilashi
- Samfuri: NW-LG330S.
- Ƙarfin ajiya: Lita 330.
- Sanda mai sanyaya a baya a ƙarƙashin kabad ɗin tebur
- Tare da tsarin sanyaya fan.
- Don adana abin sha mai sanyi da beyar a ajiye kuma a nuna.
- Baƙar fata ta waje da bakin ƙarfe da kuma ciki na aluminum.
- Kofa ɗaya, biyu da uku ba zaɓi bane.
- Mai sarrafa zafin jiki na dijital da allon nuni.
- Ana iya daidaita shelves masu nauyi.
- Ƙarancin amfani da makamashi da ƙarancin hayaniya.
- Yana da kyau a cikin insulation na thermal.
- An yi allunan ƙofofi masu zamiya da gilashi mai zafi.
- Nau'in rufewa ta atomatik tare da makulli.
- An gama da shafa foda.
- Baƙi shine launi na yau da kullun, sauran launuka ana iya daidaita su.
- Tare da wani yanki na busawa da aka faɗaɗa a matsayin mai evaporator.
- Tayoyin ƙasa don sanyawa mai sassauƙa.
-
Ƙofar Gilashin Zamiya Mai Sauƙi Haɗaɗɗen Refrigerated Back Bar Cabinet
- Samfuri: NW-LG330B.
- Ƙarfin ajiya: Lita 330.
- Kabad ɗin mashaya mai ƙofa uku mai firiji
- Tare da tsarin sanyaya fan.
- Don adanawa da kuma nuna abubuwan sha.
- An gama saman da galvanized.
- Girman da yawa suna samuwa don zaɓuɓɓuka.
- Bakin ƙarfe na waje da kuma aluminum ciki.
- Mai sarrafa zafin jiki na dijital da allon nuni.
- Shelves na ciki suna da nauyi kuma ana iya daidaita su.
- Ƙarancin amfani da makamashi da ƙarancin hayaniya.
- Yana aiki da kyau a cikin insulation na thermal.
- Ƙofofin lilo na gilashi masu zafi uku tare da makullin ƙofa.
- Allon ƙofa tare da geskets mai maganadisu don rufewa ta atomatik.
- Tare da wani yanki na busawa da aka faɗaɗa a matsayin mai evaporator.
- Tayoyin ƙasa don sanyawa mai sassauƙa.
-
Kofa Mai Zamiya Biyu da Aka Gina a Cikin Firji Mai Sanyaya Baya
- Samfuri: NW-LG208B.
- Ƙarfin ajiya: Lita 208.
- Biyu kofa baya mashaya mai sanyaya kabad
- tare da tsarin sanyaya fan.
- Don adanawa da kuma nuna abubuwan sha masu sanyi.
- A saman da aka yi da foda mai inganci.
- Girman da yawa suna samuwa don zaɓuɓɓuka.
- Bakin ƙarfe na waje da kuma aluminum ciki.
- Mai sarrafa zafin jiki na dijital da allon nuni.
- Shelves na ciki suna da nauyi kuma ana iya daidaita su.
- Ƙarancin amfani da makamashi da ƙarancin hayaniya.
- Allon ƙofa na bakin ƙarfe mai kumfa a ciki.
- Yana aiki da kyau a cikin insulation na thermal.
- Tare da makullin ƙofa da gaskets na maganadisu.
- Tare da wani yanki na busawa da aka faɗaɗa a matsayin mai evaporator.
- Tayoyin ƙasa don sanyawa mai sassauƙa.
-
Firji mai sanyaya fanka na ɗakin zama na SPA mai sassa 3 na gilashi mai ƙofar baya.
- Samfuri: NW-LG330H.
- Ƙarfin ajiya: Lita 330.
- A ƙarƙashin tebur, an nuna firiji mai sanyaya bayan mashaya.
- Tare da tsarin sanyaya fan.
- Don adana abin sha mai sanyi da beyar a ajiye kuma a nuna.
- Baƙar fata ta waje da bakin ƙarfe da kuma ciki na aluminum.
- Kofa ɗaya, biyu da uku ba zaɓi bane.
- Mai sarrafa zafin jiki na dijital.
- Ana iya daidaita shelves masu nauyi.
- Ƙarancin amfani da makamashi da ƙarancin hayaniya.
- Yana da kyau a cikin insulation na thermal.
- Kofa mai ɗorewa mai jure zafi ta gilashi.
- Nau'in rufewa ta atomatik tare da makulli.
- An gama da shafa foda.
- Baƙi shine launi na yau da kullun, sauran launuka ana iya daidaita su.
- Tare da wani yanki na busawa da aka faɗaɗa a matsayin mai evaporator.
- Tayoyin ƙasa don sanyawa mai sassauƙa.
-
Firji Mai Sanyaya Fanka na Gidan Majajjawa Sashe 1 na Gilashin Kofa Baya na Firji
- Samfuri: NW-LG138.
- Ƙarfin ajiya: Lita 138.
- Firji mai sanyaya bayan mashaya tare da tsarin sanyaya fanka.
- Don kiyaye abubuwan sha a sanyi kuma a nuna.
- Bakin ƙarfe na waje da kuma aluminum ciki.
- Girman da yawa suna da zaɓi.
- Mai sarrafa zafin jiki na dijital.
- Ana iya daidaita shelves masu nauyi.
- Ƙarancin amfani da makamashi da ƙarancin hayaniya.
- Cikakke a cikin thermal insulation.
- Kofa mai ɗorewa mai jure zafi ta gilashi.
- Nau'in ƙofar rufewa ta atomatik.
- Kulle ƙofa zaɓi ne kamar yadda aka buƙata.
- An gama da shafa foda.
- Baƙi shine launi na yau da kullun, sauran launuka ana iya daidaita su.
- Tare da wani yanki na busawa da aka faɗaɗa a matsayin mai evaporator.
- Tayoyin ƙasa don sanyawa mai sassauƙa.
-
Kayan Abin Sha Bakin Karfe Mai Tsayi Mai Sanyaya Kofa Mai Karfe Mai Kaya
- Samfuri: NW-LG330B.
- Ƙarfin ajiya: Lita 330.
- Firji mai sanyaya ƙofar gilashi uku.
- Tare da tsarin sanyaya fan.
- Don adanawa da kuma nuna abubuwan sha.
- An gama saman da galvanized.
- Girman da yawa suna samuwa don zaɓuɓɓuka.
- Bakin ƙarfe na waje da kuma aluminum ciki.
- Mai sarrafa zafin jiki na dijital da allon nuni.
- Shelves na ciki suna da nauyi kuma ana iya daidaita su.
- Ƙarancin amfani da makamashi da ƙarancin hayaniya.
- Yana aiki da kyau a cikin insulation na thermal.
- Ƙofofin lilo na gilashi masu zafi uku tare da makullin ƙofa.
- Allon ƙofa tare da geskets mai maganadisu don rufewa ta atomatik.
- Tare da wani yanki na busawa da aka faɗaɗa a matsayin mai evaporator.
- Tayoyin ƙasa don sanyawa mai sassauƙa.
-
Giya Mai Sanyaya Bakin Karfe Mai Girman Ƙaramin Ƙofa Guda Ɗaya Mai Sanyaya Baya
- Samfuri: NW-LG138B.
- Ƙarfin ajiya: Lita 138.
- Firji mai sanyaya kofa ɗaya a bayan mashaya.
- tare da tsarin sanyaya fan.
- Don kiyaye abubuwan sha a sanyi kuma a nuna su
- A saman da aka gama da launin azurfa mai inganci.
- Girman da yawa suna samuwa don zaɓuɓɓuka.
- Bakin ƙarfe na waje da kuma aluminum ciki.
- Mai sarrafa zafin jiki na dijital da allon nuni.
- Shelves na ciki suna da nauyi kuma ana iya daidaita su.
- Ƙarancin amfani da makamashi da ƙarancin hayaniya.
- Yana aiki da kyau a cikin insulation na thermal.
- Kofa mai ɗorewa mai jure zafi ta gilashi.
- Tare da kulle ƙofa da kuma allon ƙofa, nau'in rufewa ta atomatik ne.
- Tare da wani yanki na busawa da aka faɗaɗa a matsayin mai evaporator.
- Tayoyin ƙasa don sanyawa mai sassauƙa.
-
Firji Mai Sanyaya Fanka Mai Rufewa Na Club Counter 2 Sashe Na Biyu Na Gilashi Kofa Baya Na Bar Mai Sanyaya Firji
- Samfuri: NW-LG208H.
- Ƙarfin ajiya: Lita 208.
- Firji mai sanyaya bayan mashaya tare da tsarin sanyaya fanka.
- Don adana abin sha mai sanyi da beyar a ajiye kuma a nuna.
- Baƙar fata ta waje da bakin ƙarfe da kuma ciki na aluminum.
- Girman da yawa suna da zaɓi.
- Mai sarrafa zafin jiki na dijital.
- Ana iya daidaita shelves masu nauyi.
- Ƙarancin amfani da makamashi da ƙarancin hayaniya.
- Cikakke a cikin thermal insulation.
- Kofa mai ɗorewa mai jure zafi ta gilashi.
- Nau'in ƙofar rufewa ta atomatik.
- Kulle ƙofa zaɓi ne kamar yadda aka buƙata.
- An gama da shafa foda.
- Baƙi shine launi na yau da kullun, sauran launuka ana iya daidaita su.
- Tare da wani yanki na busawa da aka faɗaɗa a matsayin mai evaporator.
- Tayoyin ƙasa don sanyawa mai sassauƙa.
Masu sanyaya Bar na Baya
Ya dace a sanya shi a ƙarƙashin ko a kan teburin mashaya inda masu yin mashaya ke aiki, don haka waɗannan na'urorin sanyaya mashaya suna ba wa ma'aikata damar ɗaukar abin sha ko giya cikin sauƙi ga abokan ciniki. Akwai salo iri-iri da iyawar ajiya don dacewa da buƙatunku. Don ƙaramin girman abin sha na ƙofa ɗaya ta gilashi.firiji masu nunida kuma firiji mai ƙofa mai ƙarfi zuwa manyan firiji masu ƙofofi biyu ko masu nuni da yawa don dacewa da mashaya ko kasuwancin abinci.
Ƙananan Firji na Nunin Abin Sha
Idan kana buƙatar firiji wanda za a iya sanya shi daidai a duk inda kake so a cikin ƙaramin sararin da kake da shi, ƙaramifiriji mai nuni da abin shaDole ne ya zama mafita mafi dacewa da buƙatunku, domin an tsara su musamman da ƙaramin girma don a sanya su cikin ƙaramin wuri a cikin mashaya, kuma suna da isasshen sarari don adana isasshen adadin abin sha da giya.
Ana amfani da waɗannan ƙananan firiji a aikace-aikacen kasuwanci, don haka yawancinsu suna da fasalin rashin sanyi saboda suna da na'urar da ke narkar da ruwa ta atomatik, don haka suna iya taimakawa wajen hana daskarewar abubuwan da ke cikin firiji, kuma ba lallai ne ku ɓata lokaci ku cire ƙanƙarar da aka tara da hannu ba, haka nan, ba tare da tarin ƙanƙara a kan na'urorin evaporator ba, na'urar sanyaya ba za ta yi aiki fiye da kima don haifar da ƙarin amfani da wutar lantarki ba.
An yi ɗakunan ajiya masu ɗorewa da wayoyi na bakin ƙarfe kuma an tsara kayan da aka adana a ciki cikin tsari. Tare da hasken LED na ciki, ana haskaka abubuwan sha masu sanyi da ke cikin firiji don jawo hankalin abokan cinikin ku. Waɗannan ƙananan na'urorin sanyaya suna da sauƙin tsaftacewa domin ana iya cire su.
Me Ya Kamata Ka Yi La'akari da Shi Lokacin Siyan Firji Mai Bar Baya?
Duk da haka, kana buƙatar la'akari da wasu abubuwa game da firiji mai kyau da za ka saya don kasuwancinka, domin akwai salo da girma dabam-dabam da za ka iya samu a ko'ina.
Samfura masu girma da ƙarfin ajiya mafi girma tabbas su ne zaɓin da ya dace don ba da abubuwan sha masu sanyi da giya, amma sun fi tsada fiye da ƙananan nau'ikan, kuma kuna buƙatar tabbatar da cewa firijinku zai dace da wurin da aka sanya shi kuma ba zai haifar da wani tasiri ga kayan aikin ku ba.
Da ƙaramin girman, ba kwa buƙatar biyan kuɗi kamar manyan nau'ikan firiji na kasuwanci, don haka zaɓi ne mai araha. Duk da haka, idan dole ne ku ba da abin sha ko giya mai yawa, don tabbatar da ingancin kayan aikinku daidai, ƙaramin firiji ba zai cika buƙatun kasuwancinku ba.
Ana amfani da waɗannan ƙananan firiji na ƙofofin gilashi a mashaya da sauran kamfanonin abinci saboda kyawawan fasalullukansu. Yawancinsu suna zuwa da ƙofofi na gilashi masu haske waɗanda ke ba wa abokan ciniki damar duba abin da ke cikin firiji.
Baya ga kuɗin siyan firji, ya kamata ku yi la'akari da ko yana ɗauke da wasu muhimman abubuwa da za su iya taimakawa wajen adana kuɗi da ƙoƙari kan amfani da kuma kula da ku na yau da kullum.
Fa'idodin Firji Mai Sanyi na Baya (Shooler)
Bayan mashayar shine yankin da ke da cunkoson ƙafafu, kuma a nan ne masu yin mashaya ke yawan hawa sama da ƙasa don ba wa abokan ciniki giya ko abin sha. Amma irin wannan yanki mai cike da jama'a yawanci yana da kunkuntar kuma matse kamar hanya, don tabbatar da cewa ana iya ba wa abokan ciniki hidima da sauri, masu yin mashaya suna buƙatar amfani da wurin aiki yadda ya kamata, don haka ƙaramin firiji na baya shine mafita mafi kyau a gare su don adana sarari mai yawa domin ana iya sanya shi cikin sauƙi a ƙarƙashin mashayar.
Yankin da ke bayan mashaya yana buƙatar ƙaramin injin sanyaya bayan gida don tabbatar da cewa masu shaye-shaye suna da ƙarin sarari don motsawa da aiki. Bugu da ƙari, mai sanyaya yana buƙatar samun isasshen ƙarfin adana abubuwan sha da giya don rage ƙarin ƙoƙarin sake cika firiji. Yawancin masu sanyaya bayan gida an tsara su da ƙofofi na gilashi, don haka abokan ciniki za su iya bincika abin da ke ciki cikin sauƙi kuma su yanke shawara da sauri abin da suke so, kuma masu shaye-shaye za su iya sanin lokacin da ya kamata su sake cika kayansu cikin sauri.

